Hỗ Trợ
Hỗ trợ trực tuyến
Click để xem hình full
Số lượt xem: 569
Cable quang LC-LC 1m MM DUPLEX 50/125
Cable quang LC-LC 1m MM DUPLEX 50/125

 

Cable quang LC-LC 1m MM DUPLEX 50/125 Máy Chủ Net

Cable quang LC-LC 1m MM DUPLEX 50/125

Giá Cable quang LC-LC 1m MM DUPLEX 50/125 : 200,000 

Cable quang LC-LC 1m MM DUPLEX 50/125
Vui lòng điền đầy đủ thông tin bên dưới để gửi nhận xét
Họ tên*:
Email*:
Nội dung:
 
 Tại TP. Hồ Chí Minh
596/14 Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình, Tp.HCM
 Tại Hà Nội
Tầng 6, phòng 604, tòa nhà Bảo Hân, số 66, ngõ 34, Hoàng Cầu, quận Đống Đa, Hà Nội